Ưu điểm
- 8 ngõ ra độc lập: tiện lợi cho hệ thống nhiều camera.
- Bù điện áp thông minh: đảm bảo camera hoạt động ổn định ngay cả khi dây kéo dài.
- Bảo vệ toàn diện: chống quá áp, quá dòng, ngắn mạch.
- Thiết kế nhỏ gọn: dễ lắp đặt trong tủ nguồn hoặc hộp kỹ thuật.
Thông số kỹ thuật chi tiết
- Loại sản phẩm: Bộ chia nguồn camera (Multi-channel SMPS)
- Công suất tổng: 60 W
- Ngõ ra: 8 kênh DC 12V/1A, tổng dòng tối đa 5A
- Điện áp đầu vào: 150 – 285 VAC, tần số 47 – 63 Hz
- Điện áp bù:
- 12V cho dây chiều dài thông thường
- 13.5V cho dây dài
- 15V cho dây rất dài
- Kích thước: 144 × 109.5 × 33 mm
- Trọng lượng: Nhẹ, thiết kế nhỏ gọn, dễ lắp đặt
- Điều kiện hoạt động: 0°C – 40°C, độ ẩm 10% – 95% (không ngưng tụ)
- Điều kiện lưu trữ: -40°C – 80°C
- Đèn LED chỉ thị: Màu xanh lá
- Kết nối đầu vào: C8 AC input connector
- Kết nối đầu ra: DC plug/grid terminal
- Tính năng bảo vệ: Quá dòng, ngắn mạch, quá áp
- Hiệu suất EMC: Tốt, giảm nhiễu điện từ
Hình ảnh thực tế của sản phẩm:
CTY TNHH MTV TM Điện Tử Hoàng Thịnh
Đ/c: 451/11, Tô Hiến Thành, Diên Hồng, TPHCM
Đại lý Đặt Hàng – Zalo: 0936322678 (Mr. Tuấn Anh)
Đại lý Đặt Hàng – Zalo: 0909668547 (Ms. Huệ)
Đại lý Đặt Hàng – Zalo: 0907399579 (Mr. Phong)
Đại lý Đặt Hàng – Zalo: 0767169685 (Mr. Dự)
Ship hàng Nội Thành, Cod – Zalo: 0898504010 (Ms.Nhi)
Hỗ Trợ kỹ thuật: 0962407240 (Mr. Tắc)
Thời gian làm việc: 8-17h30 các ngày trong tuần trừ ngày lễ và chủ Nhật Cty nghỉ
Camera IP Dome 2.0Mpx 1080p Full HD Hikvision DS-2CE56B2-IPF (3.6mm)
Quạt Treo 2 dây 4,5 tấc SENKO TC1880
Đầu ghi hình 4 Kênh KBVision KX-A7104AI 5-in-1
Anten khuếch đại MoBiTV dùng cho đầu thu kỹ thuật số DVB T2
BÓNG ĐÈN LED BÚP QUANG MINH 9W