Ổ Cứng SSD 256GB Patriot Sata III 6Gb/s P210S256G25
Thông số chi tiết
- Dung lượng: 256GB
- Model: P210S256G25
- Chuẩn giao tiếp: 2.5 inch SATA iii
- Tốc độ đọc (MB): 500 MB/s
- Tốc độ ghi (MB): 400 MB/s
- Đọc/Ghi ngẫu nhiên (IOPS): 50K/30K IOPs
Hình ảnh thực tế của sản phẩm:
CTY TNHH MTV TM Điện Tử Hoàng Thịnh
Đ/c: 451/11 Tô Hiến Thành, P. DIên Hồng, Q. 10, Hồ Chí Minh
Đại lý Đặt Hàng – Zalo: 0936322678 (Mr. Tuấn Anh)
Đại lý Đặt Hàng – Zalo: 0909668547 (Ms. Thư)
Đại lý Đặt Hàng – Zalo: 0907399579 (Mr. Phúc)
Ship hàng Nội Thành, Cod – Zalo: 0898504010 (Ms.Nhi)
Hỗ Trợ kỹ thuật: 0962407240 (Mr Tắc)
Thời gian làm việc: 8-17h30 các ngày trong tuần trừ ngày lễ và chủ Nhật Cty nghỉ
Khung treo TV 40"-55" Led bản cố định H.TÂM, Xanh Dương
Khung treo TV 3 chân đứng ErgoTek E1200 32"-55"